Welcome to Opec Plastics!

 

Liên hệ với Opec Plastics

Hãy liên hệ với chúng tôi để được đáp ứng dịch vụ tốt nhất. Quý khách vui lòng
liên lạc các địa chỉ dưới đây hoặc điền vào form thông tin bên dưới.
  • NORTHERN & central REGION polymer sales dept.
    Nguyen Minh Tiep (Justin)
    +84 985 241 788
    tiep.nguyen@opec.vn
  • Mr Hoi1
    southern polymer sales dept.
    Nguyen Minh Hoi
    +84 987 099 143
    hoi.nguyen@opec.vn
  • HEAD OF CENTRAL REGION REPRESENTATIVE OFFICE
    Nguyen Duc Hoang
    +84 986 156 817
    hoang.nguyen@opec.vn
  • INTERNATIONAL BUSINESS DEPT.
    Dang Thu Phuong (Angela)
    +84 904 862 893
    phuong.dang@opec.vn
  •  

    a

    INTERNATIONAL PACKING SALES DEPT.
    Bui Thi Thu Ha
    +84 987 099 526
    ha.bui@opec.vn
  • DOMESTIC PACKING SALES DEPT.
    Nguyen Hong Trang
    +84 988 115 611
    trang.nguyen@stadi.vn
  • Chị Hiền XNK
    LOGISTICS
    Nguyen Thu Hien (Jessica)
    +8424 7306 8868/Ext: 1130
    hien.nguyen@opec.vn
  • Ms minh1
    CUSTOMER RELATIONSHIP MANAGERMENT
    Trinh Hong Minh
    +84 975 579 986
    minh.trinh@opec.vn
  • INTERNATIONAL BUSINESS ASSISTANT
    Dinh Phuong Huyen (Helen)
    +84 977 211 845
    huyen.dinh@opec.vn